P0WER  GREEN CAMP 7



facebook twitter

Power Green Camp 5

no. ชื่อ โรงเรียน
1นางสาว กนกวรรณ วงษ์แขปราจิณราษฎรอำรุง

2นางสาว กรภัสสร พัฒนปรีชากุลเตรียมอุดมศึกษา

3นางสาว กรรณิการ์ เครื่องชนะเวียงเจดีย์วิทยา

4นาย กฤษณพงศ์ เอี่ยมตระกูลโยธินบูรณะ

5นางสาว กัญยาณี เอี่ยนเล่งอำมาตย์พานิชนุกูล

6นางสาว กัลยาณี ศรีจันทร์เมืองพลพิทยาคม

7นางสาว กิ่งกาญจน์ ดีจะมาลาเมืองพลพิทยาคม

8นาย จักรพันธ์ เลาวิชุวกรนุกูลบ่อสุพรรณวิทยา

9นางสาว จารุภา วัชรานุเคราะห์ยอแซฟอุปถัมภ์

10นางสาว จิตรดาวรรณ ภวันนาจักรคำคณาทร

11นางสาว จิรัฐิติกาล แถวโสภาเมืองพลพิทยาคม

12นางสาว จิราภรณ์ ภิญโญหกสิบพรรษาวิทยาคม อุบลราชธานี

13นางสาว ชนากานต์ โภชฌงค์พุทธิรังสีพิบูล

14นางสาว ชลิดา จันทร์เส็งอุตรดิตถ์

15นางสาว ชิดชนก ดิชวงศ์ไพศาลีพิทยา

16นางสาว ชไมพร อภัยวงศ์มัธยมวาริชภูมิ

17นาย ณฤชา สินยบุตรธัญบุรี

18นางสาว ณัฐชนนทพร อยู่สถิตย์วังจันทร์วิทยา

19นางสาว ณัฐธิดา เจือจันทร์แตลศิริวิทยา

20นางสาว ณัฐสุดา มูลกันทะสบปราบพิทยาคม

21นางสาว ทวีพร การวงศ์โคกศรีเมือง

22นางสาว ธนพร จันทร์พรมสุรนารีวิทยา

23นางสาว ธัญลักษณ์ หมื่นแสะแม่ทะวิทยา

24นางสาว นฎา ชาญชีวพิทักษ์กุลจุฬาภรณราชวิทยาลัย ลพบุรี

25นางสาว นริศร เสนีวงศ์ ณ อยุธยาพุทธชินราชพิทยา

26นางสาว นริศรา อินทร์ฉ่ำไพศาลีพิทยา

27นาย นัทธพงศ์ พันธ์ผากันทรารมณ์

28นาย นิติพล จินะสามบุญเรืองวิทยาคม

29นางสาว ปัณฑิตา แซ่เดี่ยวเมืองกระบี่

30นางสาว ปิยะพร เลยภัยกาญจนาภิเษกวิทยาลัย นครปฐม

31นางสาว ปียะนุช สุจารีหนองพอกวิทยาลัย

32นางสาว พัชรี สินงามหกสิบพรรษาวิทยาคม อุบลราชธานี

33นางสาว พิชญา ปัญญาธนคุณยอแซฟอุปถัมภ์

34นางสาว พิมลณัฏฐ์ ภัทรพงศ์เบญจมราชูทิศ จังหวัดจันทบุรี

35นางสาว พิรญา สายสีหกสิบพรรษาวิทยาคม อุบลราชธานี

36นางสาว ภัชรา บุตรจันทร์แม่ทะวิทยา

37นางสาว ภัทรกร กิวัฒนาจอมทอง

38นางสาว ภัทรานิษฐ์ ทวีพันธ์หกสิบพรรษาวิทยาคม อุบลราชธานี

39นางสาว ภิรมณ ปอกกันทาเวียงเจดีย์วิทยา

40นางสาว มณีนุช พุกกะรัตน์ศรีราชา

41นางสาว รวีวรรณ เหมฤดีพิชัย

42นางสาว รังสิชล จงเกริกเกียรติจุฬาภรณราชวิทยาลัย ปทุมธานี

43นางสาว รัชฎา โสพรมพุทธชินราชพิทยา

44นางสาว รัตนา อย่างสวยพังงูพิทยาคม

45นางสาว วรัญญา ภัทรพงศ์พันธ์จุฬาภรณราชวิทยาลัย ตรัง

46นางสาว วราภรณ์ สิทธิสามขาท่าหาดยาววิทยา

47นาย วรเมธ ชัยอาชาวงษ์ธัญบุรี

48นาย วิบูลย์ วิริยะรัตนานนท์ทวีธาภิเศก

49นางสาว วิภาวรรณ อ่อนโสหาดอมราอักษรลักษณ์วิทยา

50นางสาว ศรินทร์ญา ศรียาสตรีสมุทรปราการ

51นาย ศุภณัฐ มโนชมภูจักรคำคณาทร

52นางสาว ศุภธิดา อรุณศรีมรกตธัญบุรี

53นาย ศุภวิชญ์ สนิทไทยหันคาราษฎร์รังสฤษดิ์

54นาย สหรัฐ เปี่ยมพงษ์สานต์คลองใหญ่วิทยาคม

55นางสาว สุพิชชา จุ่นแพยอแซฟอุปถัมภ์

56นางสาว สุภนิช สกุลวงศ์สุโขทัยวิทยาคม

57นางสาว สุภาภรณ์ รุ่งจันทร์บางบัวทอง

58นาย สุรพันธุ์ สมสีดาพานพิเศษพิทยา

59นาย สุรวุฒิ สิงห์เขตรเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินท

60นางสาว สุรีย์พร พรหมผลินคณะราษฎร์บำรุงปทุมธานี

61นางสาว หทัยทิพย์ วงศ์วิริยชาติเตรียมอุดมศึกษา ภาคเหนือ

62นางสาว อภิชญา แสนบรรดิษฐ์ยอแซฟอุปถัมภ์

63นาย อภิเดช ยอดกันทาแม่ทะพัฒนศึกษา

64นางสาว อมรรัตน์ ฟูธรรมสบปราบพิทยาคม

65นางสาว อัฐภิญญา สุวรรณอาภายอแซฟอุปถัมภ์

66นางสาว อาภาภัทร สนธิ์หอมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินท

67นาย เกียรติศักดิ์ วงษ์เลี้ยงสุโขทัยวิทยาคม

68นางสาว เขมศิริ สันติประเสริฐเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินท

69นางสาว เจนจิรา งามสอาดสตรีศึกษา

70นาย ไพโรจน์ ยศเมฆมัธยมพัชรกิติยาภา 3 สุราษฎร์ธานี